ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ double wall corrugated pipe extrusion line ] การจับคู่ 753 ผลิตภัณฑ์.
CNC 20MT / วัน ID90mm MPP HDPE Pipe Extrusion Line
| รหัสท่อ: | 90-250 มม |
|---|---|
| L: D: | 33: 1 |
| extruder: | SJ65 / 33 และ SJ90 / 33 |
PP PE HDPE LDPE ผนังเดียว เครื่องผลิตท่อ corrugated
| วิธีระบายความร้อน: | การเย็นด้วยน้ํา |
|---|---|
| วัสดุสกรู: | 38CrMoAlA |
| ปรับแต่ง: | ปรับแต่ง |
OD 500mm 750kg / H 110kw UPVC DWC ท่อ Extrusion Line
| ท่อ OD: | 160-500 มม |
|---|---|
| L: D: | 22: 1 |
| เครื่องอัดรีดสกรูคู่กรวย: | SJSZ92 / 188 |
เครื่องอัดรีดสองเครื่อง 160 กก. / ชม. 200 มม. สายการอัดรีดท่อ HDPE
| ท่อ OD: | 50-200mm |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว: | SJ 75/30 และ SJ 55/30 |
Double Wall 45kw 150kg / H สายการอัดรีดท่อ HDPE
| ท่อ OD: | 40-110 มม |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| extruder: | SJ1275 / 30 และ SJ55 / 30 |
อากาศเย็น 320 กก. / ชม. 110kw OD500mm สายการอัดรีดท่อ PE
| ท่อ OD: | 300-500mm |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| extruder: | SJ90 / 30 และ SJ-75/30 |
ถังสุญญากาศ 38CrMoAlA 120kg / H HDPE Pipe Extrusion Line
| รหัสท่อ: | 20-63mm |
|---|---|
| ถังสุญญากาศ: | 1 ชุดถังสูญญากาศ |
| วัสดุ: | 38CrMoAlA การจัดการไนไตรด์ |
1500rpm ID 50mm 63mm 75mm HDPE Pipe Extrusion Line
| ท่อ OD: | 50-200 มม |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| extruder: | SJ75 / 30 และ SJ55 / 30 |
น้ำประปา 260 กก. / ชม. 75kw OD200mm สายการอัดรีดท่อ PE
| ท่อ OD: | 75-200 มม |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| extruder: | SJ90 / 30 และ SJ30 / 25 |
เกลียวท่อพีวีซีลูกฟูกผนังเดี่ยว
| เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยวหรือคู่: | 1 ชุด |
|---|---|
| Die (พร้อมใส่ลวด): | 1 ชุด |
| Corrugator (ไม่มีบล็อก): | 1 ชุด |

