ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ double wall corrugated pipe extrusion line ] การจับคู่ 779 ผลิตภัณฑ์.
PE / PP Single Layer Spiral ท่อ Extrusion Line, SBG63-250 เครื่องทำเกลียวท่อ
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการ |
| การผลิต: | 30 ปี |
เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกป้องกันการสึกกร่อน HDPE 106 มม
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ: | 200-800mm |
|---|---|
| extruder: | SJ 150/33 และ SJ 90/33 |
| ความจุ: | 700 กก. / ชม |
เครื่องทําท่อ PVC แบบกระบวนได้สําหรับการผลิตวัสดุ PVC
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อน้ำ: | 100-1500มม |
|---|---|
| การจ่ายเงิน: | T/T, L/C |
| สาเหตุ: | จีน |
ท่อลูกฟูกเดี่ยวขนาด 9-400 มม. / ท่ออัดรีดท่อ PE Spiral PE
| สถานที่กำเนิด: | Shangdong ประเทศจีน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V หรือ Customized |
| เพาเวอร์ (W): | ตามแบบ |
80kg/H Single Wall PP วัสดุลูกฟูกท่อเครื่อง
| เครื่องอัดรีด: | เอสเจ 65/30 |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับ 18.5 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุตสูงสุด: | 80 กก./ชม |
ท่ออัดรีด PE / PP แบบกำหนดเองด้วย Single / Multi Layer
| ตาย: | ф50-200mm |
|---|---|
| การปรับเทียบถัง: | SGZL-200 |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V หรือ Customized |
การผลิตท่อทำได้ง่ายด้วยเครื่องทำท่อ HDPE ของ Siemens Beide Main Motor ที่มีความต้องการสูง
| มอเตอร์หลัก: | ซีเมนส์ Beide |
|---|---|
| เอาต์พุตสูงสุด: | 60-2000 กิโลกรัม/ชม. |
| สินค้าสำเร็จรูป: | ท่อระบายน้ำ, วิศวกรรมเทศบาล, ท่อน้ำเสียใต้ดิน, ท่อสายเคเบิลไฟฟ้า |
63-1600mm ผนังสองพลาสติก เครื่องท่อ corrugated ความเร็วสูง อัตโนมัติ
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอลซี, ที/ที |
|---|---|
| Min.pipe Diameter: | 32-800 มม. |
| เครื่องอัดรีดหลัก: | เครื่องบดสกรูคู่ทรงโคลน |

