ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ double wall corrugated pipe extrusion line ] การจับคู่ 753 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องผลิตท่อเกลียวความเร็วสูง / สายการผลิตท่อพีวีซี SBG 63-250
| ตาย: | ф50-200mm |
|---|---|
| การปรับเทียบถัง: | SGZL-200 |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V หรือ Customized |
PE / PP Single (Multi) Layer Spiral ท่อทำเครื่อง Extrusion Line Dieф50 - 200mm
| ตาย: | ф50-200mm |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | ซีเมนส์ |
| เพาเวอร์ (W): | ตามแบบจำลอง |
PP PVC PE อุปกรณ์ผลิตท่อเกลียวลูกฟูก 300-400kg / h
| ประเภทเครื่องท่อ: | สายการอัดรีดท่อลูกฟูกพีวีซี |
|---|---|
| ช่วงท่อ: | 110-315MM |
| สกรู: | สกรูคู่ 80/156 |
เครื่องทำลูกฟูก PVC HDPE 80 กก. / ชม. สำหรับท่อ 250 มม
| แปรรูปพลาสติก: | PVC PE |
|---|---|
| วัสดุสกรู: | 38CrMoAlA |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู: | 90 |
เครื่องทําท่อระบายน้ํา PVC อัตโนมัติ ปรับปรุงการผลิตด้วยเทคโนโลยีที่ทันสมัย
| ประเภทสินค้า: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูก PVC/PE |
|---|---|
| วิธีระบายความร้อน: | อากาศหรือน้ํา |
| กว้างของท่อ: | 32-1600 มม. |
12 มม. - 1200 มม. อุปกรณ์ท่อโพลีเอทิลีนและเครื่องจักรสำหรับสายการผลิต
| วัตถุดิบ: | PE, PP, PVC |
|---|---|
| ความหนาของผนัง: | สามารถปรับแต่งหรือมาตรฐานได้ |
| ความยาวท่อ: | 6m |
เครื่องผลิตท่อ DWC 900 กก. / ชม. เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว
| ชื่อ: | เครื่องผลิตท่อ DWC |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องจักรทำท่อลูกฟูก |
สายการผลิต DWCP แบบปรุงรูปร่างระยะว่างแบบสกรูสองแบบ ด้วยความเร็วสูงและการควบคุม PLC
| ข้อดี: | ความเร็วสูง |
|---|---|
| หมายเลขสกรู: | สกรูคู่ |
| พลาสติกแปรรูป: | เอชดีพีอี/พีพี |
Helical Gear 600kg / H 800mm HDPE DWC Pipe Machine
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ: | 500-800mm |
|---|---|
| extruder: | SJ 120/30 และ SJ 90/30 |
| ความจุ: | 600 กก. / ชม |
เครื่องท่อ DWC แนวนอน 6280mm ความยาวโซ่ 1250mm Center Height
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ: | 200-500mm |
|---|---|
| วัสดุ: | อนุภาค PE/PP |
| กำลังอัดรีดสูงสุด: | 600kg / ชั่วโมง |

