ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ double wall corrugated pipe extrusion line ] การจับคู่ 753 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องท่อลูกฟูกสองชั้นแบบวงปิด 200 มม
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ: | 50-200mm |
|---|---|
| extruder: | SJ 75/30 และ SJ 55/30 |
| เอาท์พุต: | 120-160 กก. / ชม |
160kw Drainage ID 800mm PE PVC DWC Pipe Extrusion Line
| extruder: | 75kw และ 160kw |
|---|---|
| แม่พิมพ์: | บล็อกแม่พิมพ์ปลอกแขนน้ำหัวตาย 500-800 มม |
| Corrugator: | 1 ชุด Corrugator |
600kg / H 160kw Drain ID 200mm Corrugated Pipe Extruder
| extruder: | SJ120 / 30 SJ90 / 30 |
|---|---|
| แม่พิมพ์: | บล็อกแม่พิมพ์ปลอกแขนน้ำหัวตาย 500-800 มม |
| Corrugator: | 1 ชุด Corrugator |
สายการอัดรีดท่อ HDPE แบบลูกฟูก 200 กก. / สูง 63 มม
| รหัสท่อ: | 32-63mm |
|---|---|
| Corrugator: | 1 ชุด Corrugator |
| ถังน้ำหล่อเย็น: | ถังน้ำหล่อเย็น 1 ชุด |
800kg / H 600mm 132kw สายการอัดรีดท่อ HDPE ลูกฟูก
| ท่อ OD: | 200-600 มม |
|---|---|
| L: D: | 33: 1 |
| extruder: | SJ120 / 33 และ SJ90 / 33 |
ID75mm 55kw PE สายการผลิตท่อลูกฟูกพีวีซี
| รหัสท่อ: | 90-250 มม |
|---|---|
| แม่พิมพ์: | ID75 มม. 100 มม. 125 มม. 150 มม |
| Corrugator: | 1 ชุด Corrugator |
Double Hollow โครงสร้างผนัง HDPE เกลียว Winding Corrugated / ท่อน้ำทิ้ง Extrusion Machine
| สภาพ: | ใหม่ ภายใต้การสั่งซื้อ |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | สามารถให้บริการติดตั้งและทดสอบระบบได้ |
| ประเภทท่อ HDPE: | เส้นผ่านศูนย์กลางขนาดใหญ่ ผนังที่มีโครงสร้าง |
สายการอัดรีดท่อ Dwc ความเร็วสูง 135kw ID100mm ถึง ID300mm
| แบบ: | หัวซู SBG 300 |
|---|---|
| ช่วงท่อ: | 150mm-300mm |
| อำนาจ: | 135KW |
Speed PVC Pipe Extrusion Line for Plastic Dual Wall PVC Corrugated Pipe with Precision Flow Channel Design
| ระยะท่อ: | 32-1600 มม. |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อระบายน้ำ, วิศวกรรมเทศบาล, ท่อน้ำเสียใต้ดิน, ท่อสายเคเบิลไฟฟ้า |
| แนวคิดควบคุม: | PLC |
เครื่องทำท่อน้ำลูกฟูกพลาสติก PE PP DWC ผนังคู่
| พลัง: | 380 V x 50 Hz x 3 เฟส |
|---|---|
| พลังงานทั้งหมด: | 250KW |
| น้ำเย็น: | Recycling water. น้ำรีไซเคิล. ≤20℃, ≥0.3Mpa, ~1.5T/h ≤20℃, ≥0.3Mpa, ~1.5T/h< |

