ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ double wall corrugated pipe extrusion line ] การจับคู่ 753 ผลิตภัณฑ์.
สายการอัดรีดท่อ HDPE อัตโนมัติเต็มรูปแบบ พร้อม Siemens PLC 60-2000 กก./ชม.
| ประเภทการประมวลผล: | เครื่องอัด |
|---|---|
| ระบบ PLC: | ซีเมนส์ |
| พิมพ์: | ความเร็วมาตรฐานและความเร็วสูง |
เครื่องรีดท่อป้องกันสายเคเบิลลูกฟูกเส้นผ่านศูนย์กลาง 16 มม
| ใบสมัคร: | ท่อนำลวด |
|---|---|
| การออกแบบสกรู: | สกรูเดี่ยวหรือคู่รูปกรวย |
| การประกัน: | 12 เดือน |
SBG1000 DWC ท่อผลิตเครื่องจักรความเร็วสูงทำลอนเครื่องจักร
| ชื่อ: | อุปกรณ์ท่อลูกฟูก |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | เส้นลูกฟูกสองเส้น |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องจักรทำท่อลูกฟูก |
เครื่องปรับเปลี่ยนท่อ corrugated สําหรับ 32-1600mm กว้าง
| ประเภทสินค้า: | ท่อพลาสติก, ท่อลูกฟูกสองผนัง, ฟิล์ม PE, ท่อน้ำเสีย |
|---|---|
| การใช้งาน: | ท่อ, ท่ออัดรีด, ลวด, ท่อระบายน้ำหรือท่อเปลี่ยน |
| อัตราส่วนสกรู: | 36:1 |
SBG600 มีเสถียรภาพการทำงานท่อ DWC ท่อ / Corrugate ท่อเครื่องจักร
| ตัวควบคุมอุณหภูมิ: | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น |
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | การขึ้นรูปท่อพลาสติก |
เครื่องรีดท่อผนังคู่แบบอัตโนมัติเต็มรูปแบบ ควบคุมด้วย PLC
| Used Condition: | 220-420V/3phase |
|---|---|
| Control System: | PLC Control |
| Plastic Machine: | Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line |
เครื่องอัดรีดท่อ HDPE ความเร็วสูงแบบสกรูเดี่ยวเครื่องทำน้ำเย็น
| ชื่อ: | เครื่องรีดท่อ Hdpe |
|---|---|
| สกรูเบอร์: | สกรูเดี่ยว |
| กำหนดเอง: | ใช่ |
มัลติฟังก์ชั่น 65 มม. สกรูลูกฟูกท่อ Extruder เครื่องทำความร้อนเซรามิก
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู: | 65mm |
|---|---|
| ความเร็วของสกรู: | 39 รอบต่อนาที |
| สกรู L / D อัตราส่วน: | 33: 1 |
เครื่องอัดรีดท่อผนังคู่ HDPE PVC PE พร้อม Siemens PLC
| Cutting Type: | Planetary Cutting |
|---|---|
| Inverter Brand: | Siemens |
| Power: | 380V/50Hz/3pH |
อุปกรณ์การผลิตท่อ / อุปกรณ์ผลิตท่อลูกฟูกความเร็วสูง SBG300 ของ DWG300
| ชื่อ: | อุปกรณ์ท่อลูกฟูก |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | เส้นลูกฟูกสองเส้น |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องจักรทำท่อลูกฟูก |

