ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ double wall corrugated pipe extrusion line ] การจับคู่ 753 ผลิตภัณฑ์.
สายการผลิตอัดรีดท่อลูกฟูกผนังเดี่ยวประสิทธิภาพสูงสำหรับท่อขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 32 มม. - 1600 มม. 200-2000 กก./ชม.
| พิมพ์: | เครื่องทำท่อพลาสติก |
|---|---|
| ควบคุม: | PLC พร้อมรีโมทคอนโทรล |
| จุดขายที่สำคัญ: | มีความแม่นยำสูง |
ระบบการติดต่อแบบครบถ้วน สายขยายท่อกระบวนผนังเดียวที่มีขนาด 60-2000 กิโลกรัมต่อชั่วโมง ผลิต 32 มม.-1600 มม.
| เอาท์พุต: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| ระบบการมีส่วนร่วม: | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| ควบคุม: | PLC พร้อมรีโมทคอนโทรล |
สายการผลิตการอัดขึ้นรูปท่อลูกฟูกผนังเดี่ยว ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ 32 มม. ถึง 1600 มม. พร้อมระบบการมีส่วนร่วมแบบเต็มรูปแบบ
| แปรรูปพลาสติก: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| ระบบการมีส่วนร่วม: | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| ประเภทเครื่อง: | เครื่องท่อลูกฟูกผนังเดียว |
สายการผลิตการอัดรีดท่อลูกฟูกผนังเดี่ยวประสิทธิภาพสูงสำหรับท่อขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 32 มม. - 1600 มม. และกำลังการผลิต 60-2000 กก./ชม.
| ควบคุม: | PLC พร้อมรีโมทคอนโทรล |
|---|---|
| ชั้น: | ผนังเดี่ยว ผนังคู่ สามชั้น |
| แปรรูปพลาสติก: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
HDPE PP ผนังสองสายท่อ corrugated Extrusion 32-1600mm
| Machine Type: | Aluminum Window Processing Machine |
|---|---|
| Water Cooling Tank: | 1 Set Water Cooling Tank |
| Customized: | Customized |
60-2000kg/h Capacity Double Wall Corrugated Pipe Production Line with Closed Molding Machine and High-Efficiency Cooling System
| แปรรูปวัตถุดิบพลาสติก: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| แบรนด์มอเตอร์: | ซีเมนส์ |
| วิธีการระบายความร้อน: | อากาศหรือน้ํา |
Double Wall Corrugated Pipe Production Line with Advanced Plastic Raw Material Processed Technology and Siemens PLC System Featuring High-Efficiency Cooling
| แปรรูปวัตถุดิบพลาสติก: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| เอาต์พุตสูงสุด: | 400kg/h-600kg/h |
| ขั้นตอนการประมวลผล: | การให้อาหารวัตถุดิบในเครื่องอัดรีดสกรู, รูปร่างในเครื่องขึ้นรูป, การระบายความร้อนของถังระบายความร้อน |
สายดัดท่อกระบวนผนังเดียวที่มีผลิต 60-2000 กิโลกรัม / ชั่วโมงและระยะความกว้างของท่อ 32 มิลลิเมตร-1600 มิลลิเมตร
| ควบคุม: | PLC พร้อมรีโมทคอนโทรล |
|---|---|
| เอาท์พุต: | 60-2000kg/h |
| แปรรูปพลาสติก: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
สายการผลิตการอัดรีดท่อลูกฟูกผนังเดี่ยวอัตโนมัติสำหรับ PVC/PE/MPP/PA/HDPE ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 32 มม.-1600 มม.
| เอาท์พุต: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| ควบคุม: | PLC พร้อมรีโมทคอนโทรล |
| ชั้น: | ผนังเดี่ยว ผนังคู่ สามชั้น |
สายการผลิตท่อลูกฟูกผนังเดี่ยว พร้อมแรงดันไฟฟ้า 220-440V ความเร็วการผลิตสูงสุด 15 เมตร/นาที และขนาด 75-250 มม.
| ระบบการมีส่วนร่วม: | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
|---|---|
| Max. สูงสุด Output Speed ความเร็วเอาต์พุต: | 15m/นาที |
| วัสดุบาร์เรล: | 38crmoala |

