ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ double wall corrugated pipe extrusion line ] การจับคู่ 753 ผลิตภัณฑ์.
สายดัดท่อระบายน้ําแบบกระบวนสองผนังสําหรับ PVC PE MPP PA HDPE
| Transport Package: | Film Package Or Woodcase Package |
|---|---|
| Product Type: | Plastic Corrugated Pipe With Double Wall |
| Pipe Diameter Range: | 32-1600mm |
สายการอัดรีดท่อลูกฟูกผนังเดียว HDPE PA ต้านทานอายุ
| หมายเลขสกรู: | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | CE, ISO9001:2008, UL |
| ประเภทสินค้า: | ท่อพีวีซี |
สายการผลิตท่อลูกฟูกสองชั้น HDPE PP PVC PE
| Used Condition: | 220-420V/3phase |
|---|---|
| Plastic Machine: | Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line |
| Pipe materials: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
สายการอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น 32-1600 มม. PVC PE MPP
| Pipe materials: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| Used Condition: | 220-420V/3phase |
| After Sales Service: | Engineers Availiable To Serive |
สายดัดท่อระบายน้ําแบบกระบวนกันสองผนังความเร็วสูง 32-1600mm
| Capacity: | 150-2000kg/h |
|---|---|
| Production Power: | 100-1000kW |
| Used Condition: | 220-420V/3phase |
การควบคุม PLC สายการอัดรีดท่อลูกฟูกผนังเดี่ยว 8 มม. ~ 50 มม
| ประเภทสินค้า: | สายการอัดรีดท่อลูกฟูกผนังเดี่ยว |
|---|---|
| สกรู: | สกรูคู่ทรงกรวย |
| ระบบอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
สายการอัดรีดท่อลูกฟูกแบบเกลียวคู่ 800 กก. / ชม
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ: | 90 มม. - 1200 มม |
|---|---|
| ประเภทความเร็ว: | ความเร็วสูง |
| เอาท์พุต: | สูง |
สายการอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้นขนาด 250 มม. 260 กก. / ชม
| แม่พิมพ์: | 90/110/160/200 / 250 มม. แม่พิมพ์ปลอกแขนหัวฉีดน้ำ |
|---|---|
| เครื่องขึ้นรูป: | 1 ชุด |
| เครื่องตัด: | 1 ชุด |
SBG800 Double Corrugated Pipe Extrusion Line, เครื่องจักรผลิตท่อพลาสติก
| การออกแบบสกรู: | โสดสกรู |
|---|---|
| ประเภทการประมวลผล: | การอัดขึ้นรูปลูกฟูก |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
สายการผลิตเครื่องรีดขึ้นรูปท่อลูกฟูกพลาสติก PE PP สองชั้น
| หมายเลขรุ่น: | ST-150 |
|---|---|
| เทคโนโลยีการอัดรีดร่วม: | วัสดุพลาสติก HDPE |
| เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยวประสิทธิภาพสูง: | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยวประสิทธิภาพสูง |

