ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ double wall corrugated pipe extrusion line ] การจับคู่ 753 ผลิตภัณฑ์.
110mm 160mm Double Wall Corrugated Pipe สายการผลิต Extrusion Machine Plant
| หมายเลขรุ่น: | SBG 250 / SBG 315 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ: | 110 160 200 250 |
| ความจุ: | 400KG / H |
63 มิลลิเมตร Double Wall ท่อ corrugated เส้น Extrusion ผลิตสูง
| บาร์เรล: | ความแข็งของ Barrel HV> 940 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | สายดึงท่อทอ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อต่ำ: | 63มม |
32-1600 มม กว้าง ผนังสองสายท่อ corrugated extrusion กับ Siemens ส่วนไฟฟ้าหลักและน้ําหรืออากาศเย็น
| ประสบการณ์การผลิต: | 23 ปี |
|---|---|
| วิธีระบายความร้อน: | น้ำหรืออากาศเย็น |
| ช่วงท่อ: | ID63 - OD1600mm |
ID63-OD1600mm สายดึงท่อระบายน้ําแบบคอรบูเกตแบบผนังสองแบบ มีกว้างท่อสูงสุด 1600mm และเย็นด้วยน้ําหรืออากาศ
| ปรับแต่ง: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| สาเหตุ: | จีน |
| ช่วงท่อ: | ID63 - OD1600mm |
สายการผลิตท่อระบายน้ําแบบคอนโดเมนท์แบบคอนโดเมนท์
| ประเภทสินค้า: | สายดึงท่อทอ |
|---|---|
| ไฟฟ้าหลัก: | ซีเมนส์/ชไนเดอร์ |
| ปรับแต่ง: | ปรับแต่ง |
PE PP ท่อพีวีซี Extrusion Line เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น
| ตลาดส่งออก: | ทั่วโลก |
|---|---|
| ขนาด: | ตามต้องการตั้งแต่ 20mm-1200mm |
| แพคเกจการขนส่ง: | บรรจุภัณฑ์มาตรฐานส่งออก กล่องไม้ |
400-500 กก. / ชม. สายการผลิตเครื่องรีดท่อลูกฟูกสองชั้น
| แบบอย่าง: | SBG 600H |
|---|---|
| ความเร็วสาย: | ความเร็วที่รวดเร็ว |
| บล็อกแม่พิมพ์: | 36 คู่ |
เครื่องจักรผลิตท่อลอนลูกฟูก / เครื่องจักรทำลูกฟูก
| สิ่งอำนวยความสะดวก: | ผ้าปูที่นอนแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | corrugate เครื่องจักรท่อ |
| อินเวอร์เตอร์: | ตัวควบคุมความถี่ของซีเมนส์ |
คอมพิวเตอร์ Double Wall corrugated Pipe Extrusion Line สําหรับการผลิตบล็อคแบบที่กําหนดเองและแบบจําลอง
| ข้อได้เปรียบ: | ใช้งานง่าย |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
| วัสดุ: | โพลีเอทิลีนที่มีความหนาแน่นสูง (HDPE) |
สายการผลิตการอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น HDPE ของ Siemens 500-2000 กก./ชม.
| ความจุ: | 500-2000kg/h |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | HDPE PE PP MPP PVC EVA |
| การควบคุมอุณหภูมิ: | ซีเมนส์ |

