ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ pvc pipe extrusion machine ] การจับคู่ 940 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปรับปรุงท่อ HDPE DWC แบบอัตโนมัติ
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |
|---|---|
| พลาสติกแปรรูป: | PE |
| โครงสร้างช่องสกรู: | สกรูลึก |
เครื่องท่อ DWC แนวนอน 6280mm ความยาวโซ่ 1250mm Center Height
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ: | 200-500mm |
|---|---|
| วัสดุ: | อนุภาค PE/PP |
| กำลังอัดรีดสูงสุด: | 600kg / ชั่วโมง |
เครื่องผลิตท่อลูกฟูก HDPE Double Wall แบบกำหนดเองพร้อมการอนุมัติ CE
| ประเภทสินค้า: | เครื่องอัดรีดเม็ด |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 50-110mm |
| ความเร็วในการผลิต: | 3-4 เมตร/นาที |
ที่กำหนดเองพีวีซีไฟเบอร์เสริมท่อสายการอัดรีดใบรับรอง CE ISO9001
| สถานที่กำเนิด: | Shangdong จีน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V หรือกำหนดเอง |
| เพาเวอร์ (W): | ตามรูปแบบ |
สายการผลิตท่อ PE ขนาด 600 กก. / ชม. 400 มม
| extruder: | Sj120 / 30 |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์ AC 200kw |
| ผลผลิตสูงสุด: | 450-600kg / ชม |
80kg/H Single Wall PP วัสดุลูกฟูกท่อเครื่อง
| เครื่องอัดรีด: | เอสเจ 65/30 |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับ 18.5 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุตสูงสุด: | 80 กก./ชม |
PE PP PVC โรงงานแปรรูปสายการผลิตท่อพลาสติกกระบวน
| รูปร่างท่อ: | ด้วยตัวอย่างความต้องการของลูกค้าหรือการวาดภาพ |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | HDPE, PP, PVC ฯลฯ |
| ระบบระบายความร้อน: | ระบายความร้อนด้วยน้ำด้วยการไหลแบบปรับได้ |
PP PE Single Double Corrugated Pipe Production Extrusion Line With PLC Control การแปรรูปท่อ corrugated
| รูปร่างท่อ: | ด้วยตัวอย่างความต้องการของลูกค้าหรือการวาดภาพ |
|---|---|
| วัสดุท่อ: | HDPE, PP, PVC ฯลฯ |
| ระบบระบายความร้อน: | ระบายความร้อนด้วยน้ำด้วยการไหลแบบปรับได้ |
ร้อน PVC PP PE สายการผลิตท่อลูกฟูกคู่เดียวด้วยเครื่องท่อลูกฟูก PLC
| วัสดุท่อ: | HDPE, PP, PVC |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| กำลังการผลิต: | 10 ตันต่อชั่วโมง |

