ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ pvc pipe extrusion machine ] การจับคู่ 940 ผลิตภัณฑ์.
67kw 1480rpm Double Wall UPVC เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูก
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| การออกแบบสกรู: | มีสกรูเดี่ยวหรือสกรูคู่ |
| บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการในต่างประเทศ |
สายการผลิตท่อลูกฟูก DWC พร้อมช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ 32-1600 มม., ระบบควบคุม PLC และการระบายความร้อนด้วยน้ำแรงดันสำหรับบล็อกแม่พิมพ์
| แพคเกจการขนส่ง: | แพ็คเกจฟิล์มหรือแพ็คเกจไม้ |
|---|---|
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32-1600 มม. |
| ระบบควบคุม: | การควบคุม PLC |
Customized Power Supply Plastic Pipe Production Line with 38CrMoAlA Extruder Material and Siemens PLC System
| คุณสมบัติ: | ผลผลิตสูงราคาแข่งขันประหยัดพลังงานอัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุ: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
| แหล่งจ่ายไฟ: | ที่ปรับแต่งได้ |
สายการผลิตท่อระบายน้ําแบบกระบวนสองผนังแบบอัตโนมัติ ด้วยเทคโนโลยี Siemens PLC และการระฆังออนไลน์
| วัสดุ: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
|---|---|
| ระยะท่อ: | 16-1200 มม. |
| คอนแทคเตอร์: | ซีเมนส์ |
สายการผลิตท่อลูกฟูกผนังเดี่ยวอัตโนมัติเต็มรูปแบบ พร้อมช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ 32 มม. - 1600 มม. และกำลังการผลิต 60-2000 กก./ชม.
| โหมดทำความเย็น: | การระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32mm-1600mm |
| ใบสมัคร: | ทำท่อลูกฟูก |
สายการผลิตท่อผนังคู่ความเร็วสูงสำหรับโรงงานท่อลูกฟูกผนังคู่ เครื่องจักรพลาสติก
| ความเร็วในการขึ้นรูป: | 0.5-5m/นาที |
|---|---|
| แม่พิมพ์: | หัวตาย, แขนเสื้อ, แม่พิมพ์บล็อก |
| เครื่องพลาสติก: | โรงงานท่อลูกฟูก |
เครื่องปรับปรุงน้ํามันไนตริดสกรูท่อท่อท่อท่อท่อที่มีระยะกว้างท่อ 32mm-1600mm และ PLC Control Touch Screen Interface
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32mm-1600mm |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | ควบคุม PLC ด้วยอินเทอร์เฟซหน้าจอสัมผัส |
| ข้อได้เปรียบของสกรู: | การบำบัดด้วยไนไตรด์ |
สายการผลิตท่อระบายน้ําแบบกระจกสองผนังแบบอัตโนมัติแบบเต็มที่ พร้อมควบคุม PLC
| Cutting Type: | Planetary Cutting |
|---|---|
| Pipe Numbers: | SINGLE PIPE In Double Wall Corrugated Pipe |
| Inverter Brand: | Siemens |
300mm / 600mm / 1000mm Double Wall Corrugated Pipe Machine with 38CrMoAlA Extruder Material for High-Quality Plastic Pipe Production
| วัสดุ: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
|---|---|
| สินค้าสำเร็จรูป: | ท่อระบายน้ำ, วิศวกรรมเทศบาล, ท่อน้ำเสียใต้ดิน, ท่อสายเคเบิลไฟฟ้า |
| แหล่งจ่ายไฟ: | ที่ปรับแต่งได้ |
300mm HDPE Double Wall Corrugated Pipe Machine 90/80mm เครื่องบด
| Vacuum Tank: | 6 METERS LENGTH |
|---|---|
| Pipe type: | Drainage Pipe, Municipal Engineering, Underground Sewage Pipe, Electric Cable Conduit Pipe Production Line |
| Extruder Screw Diameter: | 90/80mm |

