ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ pvc pipe extrusion machine ] การจับคู่ 940 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องรีดท่อพลาสติกลูกฟูกแบบผนังเดี่ยว 20 ม. / นาที
| ใบสมัคร: | ทำท่อลูกฟูก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380v หรือ 480v หรือตามความต้องการ |
| การออกแบบสกรู: | สกรูเดี่ยว |
72rpm 75mm Screw DWC HDPE Tube Extrusion Line 5m / นาที
| การออกแบบสกรู: | 2 สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู: | 65 และ 75 มม |
| ความเร็วของสกรู (รอบต่อนาที): | 72 รอบต่อนาที |
PLC เครื่องท่อลูกฟูก 63 มม. สำหรับการป้องกันสายเคเบิล
| ใบสมัคร: | ทำท่อสำหรับป้องกันสายเคเบิล |
|---|---|
| รหัสท่อ: | 63-250 มม |
| คีย์ขาย poiont: | อุปกรณ์ไฟฟ้าคุณภาพสูง |
เครื่องทำลูกฟูก PVC HDPE 80 กก. / ชม. สำหรับท่อ 250 มม
| แปรรูปพลาสติก: | PVC PE |
|---|---|
| วัสดุสกรู: | 38CrMoAlA |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู: | 90 |
อากาศเย็น DWC เครื่องท่อลูกฟูกพีวีซีเครื่องอัดรีดท่อลูกฟูก
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V / 360V |
|---|---|
| ความได้เปรียบ: | ใช้งานง่าย |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง: | งานก่อสร้าง |
สายการผลิตท่อลูกฟูก PVC ออกแบบได้ตามต้องการ ความจุสูง 32-1600 มม. สำหรับการอัดขึ้นรูปอย่างมีประสิทธิภาพ
| แปรรูปวัตถุดิบพลาสติก: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
|---|---|
| ความจุ: | 60-2000kg/h |
| สินค้าสำเร็จรูป: | ท่อระบายน้ำ, วิศวกรรมเทศบาล, ท่อน้ำเสียใต้ดิน, ท่อสายเคเบิลไฟฟ้า |
สายการผลิตท่อลูกฟูก PVC ที่ปรับแต่งได้ พร้อมความจุ 60-2000 กก./ชม. และเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ 32-1600 มม. สำหรับการขยายปลายท่อแบบออนไลน์
| ความจุ: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูก PVC/PE |
| ขั้นตอนการประมวลผล: | การให้อาหารวัตถุดิบในเครื่องอัดรีดสกรู, รูปร่างในเครื่องขึ้นรูป, การระบายความร้อนของถังระบายความร้อน |
Double Wall Corrugated Pipe Production Line with Advanced Plastic Raw Material Processed Technology and Siemens PLC System Featuring High-Efficiency Cooling
| แปรรูปวัตถุดิบพลาสติก: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| เอาต์พุตสูงสุด: | 400kg/h-600kg/h |
| ขั้นตอนการประมวลผล: | การให้อาหารวัตถุดิบในเครื่องอัดรีดสกรู, รูปร่างในเครื่องขึ้นรูป, การระบายความร้อนของถังระบายความร้อน |
PE / PP / PVC Single Double Wall Corrugated Pipe Machine สายการผลิตการอัดรีดท่อ
| เครื่องอัดรีดรุ่น: | J90/33 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 380V สามเฟส |
| อินเวอร์เตอร์: | ABB |
หัวดายอัดรีด HDPE แบบผนังเดี่ยวขนาด 50 มม
| สินค้า: | หัวหน้าตาย |
|---|---|
| แปรรูปพลาสติก: | PE, PP, PVC, HDPE / PP, PE / PP, LDPE |
| วัสดุสกรู: | 38CrMoAlA |

