ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ double wall corrugated pipe extrusion line ] การจับคู่ 763 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำท่อลูกฟูกแบบอัตโนมัติแบบเต็มรูปแบบ 100 กิโลวัตต์
| การออกแบบสกรู: | เดียว |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ใบสมัคร: | ท่อ |
ชิงเต่าความเร็วสูง DWC ท่อ Extrusion Line, Double Wall Corrugated ท่อ Extruder Huasu
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น |
|---|---|
| ตัวควบคุมอุณหภูมิ: | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น |
SBG-600 High Speed DWC สายท่อ / ท่อคู่ลูกฟูก Extrusion Line
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น |
|---|---|
| ตัวควบคุมอุณหภูมิ: | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น |
High-Efficiency Plastic Pipe Extrusion Line with Online Belling and Pressure Water-Cooling for Corrugated Pipe Production
| คุณสมบัติ: | ผลผลิตสูงราคาแข่งขันประหยัดพลังงานอัตโนมัติ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พิมพ์: | สายการผลิตท่อพลาสติก |
สร้างแบบแนวราบ สายดัดท่อพลาสติกที่มีเกรดอัตโนมัติเต็ม และผลิตสูงสุดที่กําหนดเอง
| แปรรูปวัตถุดิบพลาสติก: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| วิธีการระบายความร้อน: | อากาศหรือน้ํา |
| ความจุสูงสุด: | 60-2000kg/h |
สายการผลิตท่อลูกฟูกสองชั้น PVC อัตโนมัติเต็มรูปแบบ 500-2000 กก./ชม.
| แพ็คเกจ: | ภาพยนตร์และกล่อง |
|---|---|
| ความจุ: | 500-2000kg/h |
| สูงสุด ความเร็วเส้น: | 2m/min-33m/min |
เครื่องบดหลอดโคลนกระโปรง Twin Screw Extruder PVC Double Wall Tube Extrusion Machine สําหรับหลอดพลาสติก เครื่องบดหลอด
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อน้ำ: | 100-1500มม |
|---|---|
| สาเหตุ: | จีน |
| สกรูและกระบอก: | เครื่องอัดรีดสกรูคู่ทรงกรวย |
เครื่องอัดรีดลูกฟูกแบบ Single Wall แบบอัตโนมัติ, Single Screw Extruding Machine
| เพาเวอร์ (W): | 380V / 3P / 50HZ |
|---|---|
| ชื่อ: | Extruder สกรูเดี่ยว |
| การออกแบบสกรู: | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
เครื่องปัดท่อ PVC Twin Wall 32-1600mm กับ Siemens PLC
| Vacuum Tank: | 6 METERS LENGTH |
|---|---|
| Pipe Diameter Range: | 32-1600mm |
| Inverter Brand: | Siemens |
สายการผลิตท่อ corrugated ระดับอัตโนมัติที่ก้าวหน้าสําหรับ PVC / PE / MPP / PA / HDPE
| Materials: | PVC /PE /MPP/PA/HDPE |
|---|---|
| ช่วงท่อ: | 16-1200 มม. |
| ผู้ติดต่อ: | ซีเมนส์ |

