ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ double wall corrugated pipe extrusion line ] การจับคู่ 763 ผลิตภัณฑ์.
QingDao ความเร็วสูง DWC ท่อ Extrusion Line / ท่อเส้นใหญ่ Corrugated เส้นผ่าศูนย์กลาง
| ชื่อ: | อุปกรณ์ท่อลูกฟูก |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | เส้นลูกฟูกสองเส้น |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องจักรทำท่อลูกฟูก |
การผลิตสูง กว้างท่อ 32-1600 มม DWC สายดึงท่อ 0.5-5m / นาที ความเร็วการผลิตและความจุ 60-2000kg / h
| ระบบทำความเย็น: | ระบบน้ำและอากาศเย็น |
|---|---|
| จุดขายหลัก: | อัตโนมัติ |
| คุณสมบัติ: | ผลผลิตสูงราคาแข่งขันประหยัดพลังงานอัตโนมัติ |
75mm Screw 155KW 50m / Min สายการอัดรีดท่อ HDPE
| แบบจำลองเส้น: | เอสเจ 75 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู: | 75 มม |
| L / D: | 36: 1 |
สายการผลิตท่อลูกฟูก PP ขนาด 32-1600 มม. ควบคุมด้วย PLC
| Used Condition: | 220-420V/3phase |
|---|---|
| Pipe Diameter: | 32-1600mm |
| Capacity: | 150-2000kg/h |
เครื่องอัดรีดท่อ PE PP แบบผนังเดี่ยวขนาด 250 มม
| ใบสมัคร: | ท่อ EXTRUSION LINE, Wire, Drain Pipe หรือ Swage pipe |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการในเครื่องจักรต่างประเทศ, การติดตั้งภาคสนาม, การว่าจ้างและการฝึกอบรม, การสนับสนุน |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
พัดลมระบายความร้อน Hdpe Pipe Extruder DWC Pipe Extrusion Line
| ประเภทท่อ: | ท่อลูกฟูกสองชั้น |
|---|---|
| ท่อเล้ง: | 100m ในม้วนหรือกำหนดเอง |
| ควบคุมความเร็ว: | อินเวอร์เตอร์ ABB |
สายการอัดรีดท่อพีวีซีลูกฟูกสองชั้นอัตโนมัติ
| ประเภทสินค้า: | สายการอัดรีดท่อพีวีซี |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| คอมพิวเตอร์: | การควบคุมคอมพิวเตอร์ |
ท่อระบายน้ำแนวนอน HDPE DWC การขึ้นรูปท่อสูญญากาศ
| 404 Not Found: | เส้นผ่าศูนย์กลางขนาดใหญ่ |
|---|---|
| การประกัน: | 12 เดือน |
| ได้รับการรับรอง: | CE/ISO/BV |
กำหนดเอง DWC ท่อพีวีซี Extrusion Line ระบบระบายความร้อนด้วยความร้อน
| ประเภทสินค้า: | สายการอัดรีดท่อพีวีซี DWC |
|---|---|
| สกรูเบอร์: | สกรูเดี่ยว |
| อัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
PVC HDPE 600mm Double Wall Corrugated Pipe Machine
| ใบสมัคร: | Pipe, PIPE EXTRUSION LINE, Wire, Drain Pipe หรือ Swage pipe |
|---|---|
| แปรรูปพลาสติก: | PE, PVC, HDPE, PP |
| การออกแบบสกรู: | โสดสกรูคู่สกรู |

