ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ double wall corrugated pipe extrusion line ] การจับคู่ 763 ผลิตภัณฑ์.
สายดัดท่อระบายน้ํา DWC สําหรับท่อ PVC/PE
| เครื่องอัดรีด: | เครื่องบดกระบอกทรงโคลนแบบสองสกรู |
|---|---|
| วิธีระบายความร้อน: | อากาศหรือน้ํา |
| ประเภทการประมวลผล: | เครื่องรีด |
HDPE PP DWC เครื่องจักรท่อลูกฟูกสองชั้นพร้อมระบบ Siemens HMI
| แบบ: | หัวซู SBG 400 |
|---|---|
| ช่วงท่อ: | 200 มม. - 400 มม |
| ความเร็วในการผลิต: | 1.2 เมตร / นาที |
สายการอัดรีดท่อระบายน้ำผนังคู่ PVC 2-33 ม./นาที อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| ยี่ห้อคอนแทค: | ซีเมนส์ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | เต็มไปด้วยความรู้สึก |
| สูงสุด ความเร็วเส้น: | 2m/min-33m/min |
พีวีซี PE PP HDPE DWC ท่ออัดรีดท่อน้ำประปาก๊าซชลประทานท่อลูกฟูก
| เงื่อนไข: | เครื่องใหม่ |
|---|---|
| สเปค: | 10-50mm |
| ประเภทสินค้า: | ท่อลูกฟูก PE |
HDPE / DWC / PP ท่อผลิตสาย SBG-250 เครื่องจักรผนังคู่ลูกฟูก
| สิ่งอำนวยความสะดวก: | ผ้าปูที่นอนทิ้ง |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | เครื่องจักรท่อลอน |
| อินเวอร์เตอร์: | ซีเมนส์ตัวควบคุมความถี่ |
สายการผลิตท่อความเร็วสูงสําหรับการล้างไฟฟ้าและอากาศสะอาด
| Features: | High Productivity,competitive Price,Energy Saving,Automatic |
|---|---|
| Product Type: | Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line |
| Pipe diameter: | 32-1600mm |
ชิงเต่าความเร็วสูง DWC ท่อ Extrusion Line / เตียงคู่ลูกฟูกท่อผลิตเครื่อง
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น |
|---|---|
| ตัวควบคุมอุณหภูมิ: | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น |
SBG600 High Speed DWC ท่อ / Double ผนัง Corrugated Extruder ท่อ
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น |
|---|---|
| ตัวควบคุมอุณหภูมิ: | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น |
SBG300 High Speed DWC ท่ออัดรีด Extruder Line Double Wall Corrugated Extruder
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น |
|---|---|
| ตัวควบคุมอุณหภูมิ: | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น |
PE / PP Single Corrugated ท่อท่อ, Corrugated ท่อ Extrusion เครื่องจักร
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | เส้นลูกฟูกแบบผนังเดี่ยว |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | เส้นลูกฟูกแบบผนังเดี่ยว |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องจักรทำท่อลูกฟูก |

