ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ double wall corrugated pipe extrusion line ] การจับคู่ 781 ผลิตภัณฑ์.
สายการผลิตท่อระบายน้ําใต้ดิน สายการผลิตท่อ DWC สายการผลักท่อที่มีลักษณะการขยายแบบ Belling-online
| ลักษณะ: | ผลผลิตสูงราคาแข่งขันประหยัดพลังงานอัตโนมัติ |
|---|---|
| ขั้นตอนการประมวลผล: | การให้อาหารวัตถุดิบในเครื่องอัดรีดสกรู, รูปร่างในเครื่องขึ้นรูป, การระบายความร้อนของถังระบายความร้อน |
| ผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป: | ท่อระบายน้ำ, วิศวกรรมเทศบาล, ท่อน้ำเสียใต้ดิน, ท่อสายเคเบิลไฟฟ้า |
เครื่องบดพลาสติกสําหรับเส้นบดท่อพลาสติก กว้างท่อ 32-1600 มม
| คุณสมบัติสายการผลิต: | ผลผลิตสูงราคาแข่งขันประหยัดพลังงานอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูก PVC/PE |
| ประเภทการประมวลผล: | เครื่องรีด |
เครื่องผลิตท่อลูกฟูกสองชั้น HDPE อัตโนมัติเต็มรูปแบบ ขนาด 32-1600 มม.
| วิธีการระบายความร้อน: | การระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| แปรรูปวัตถุดิบพลาสติก: | pvc/pe/mpp/pa/hdpe regrind/granules |
| การใช้งาน: | สายอัดรีดพลาสติก |
เครื่องบดท่อ HDPE สําหรับท่อระบายน้ํากระจกสองผนัง 32-1600 มม.
| การใช้งาน: | สายอัดรีดพลาสติก |
|---|---|
| สินค้าสำเร็จรูป: | ท่อระบายน้ำ, วิศวกรรมเทศบาล, ท่อน้ำเสียใต้ดิน, ท่อสายเคเบิลไฟฟ้า |
| แปรรูปพลาสติก: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE granules |
Siemens Main Motor DWC Pipe Extrusion Line with PLC Control and 35-55 Working Days Lead Time
| พิมพ์: | เครื่องอัดรีดท่อ |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | การควบคุม PLC |
| โครงสร้างช่องสกรู: | สกรูลึก |
สายการผลิตท่อ corrugated แข็งแรง เครื่องบด PVC / PE / HDPE กับ Conical Twin-screw Extruder
| กว้างของท่อ: | 32-1600 มม. |
|---|---|
| ประเภทการประมวลผล: | เครื่องรีด |
| ความจุ: | 60-2000kg/h |
สายการผลิตท่อระบายน้ําระบายน้ําที่มีวัสดุ PE PVC MPP
| ประเภท corrugator: | แนวนอน |
|---|---|
| วัสดุสกรู: | 38 CrMOALA |
| วัสดุ: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
เครื่องทําท่อกระบอก HDPE ขนาด 32-1600 มม
| ระบบ PLC: | ซีเมนส์ |
|---|---|
| การใช้งาน: | สายอัดรีดพลาสติก |
| กำลังการผลิต: | 60-2000kg/h |
Energy Saving PVC Corrugated Pipe Extrusion Line with Online Belling for 32-1600mm Pipe Size and 60-2000kg/h Production Capacity
| แอปพลิเคชันท่อ: | การระบายน้ำ |
|---|---|
| กำลังการผลิต: | 60-2000kg/h |
| เอาต์พุตสูงสุด: | 400kg/h-600kg/h |
สายการอัดรีดท่อ DWC ทนทานสูงสำหรับวิศวกรรมเทศบาล ประเภทการประมวลผล เครื่องอัดรีด
| ประเภทการประมวลผล: | เครื่องรีด |
|---|---|
| แปรรูปวัตถุดิบพลาสติก: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
| กว้างของท่อ: | 32-1600 มม. |

