ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ pvc pipe making machine ] การจับคู่ 712 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องจักรเส้นขยายท่อ HDPE ด้วย WEG Motor Siemens Beide Motor สําหรับ PE PP HDPE PVC การเลือกวัสดุการประมวลผล
| โวลเตชั่น: | 380V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| มอเตอร์: | ซีเมนส์ beide/weg |
| การควบคุมอุณหภูมิ: | ออมรอน, ซีเมนส์ |
สายการผลิตท่อระบายเค็ม พลาตฟอร์มสายการขยายอัตโนมัติการปั้นท่อและการควบคุมกระบวนการ
| เป็นของ: | สายการอัดรีด |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ระบบควบคุม: | การควบคุม PLC |
สายดัดท่อแบบหมุนหมุนแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อ แบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่อแบบท่
| เป็นของ: | สายการอัดรีด |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| โหมดการให้อาหาร: | หนึ่งฟีด |
PE PP PVC DWC ท่อ Extrusion Line 200mm 600mm CE ISO9001 Certified
| ใบสมัคร: | รีดท่อลูกฟูก |
|---|---|
| ช่วงการอัดรีดท่อ: | 200-600mm |
| สเปคเพิ่มเติม: | ที่มีจำหน่าย |
36/38 คู่หม้อ เครื่องท่อ corrugation กับ Siemens อะไหล่ไฟฟ้าและการออกแบบ customizable
| ความจุเครื่องอัดรีด: | 250-1000กก./ชม. |
|---|---|
| ประเภทเครื่องอัดรีด: | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| วัสดุท่อ: | พีอี, พีพี, พีวีซี |
PP / PE / วัสดุ PVC ผนังสองสายท่อ corrugated Extrusion อัตโนมัติ
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุแท้: | พีพี/พีอี/พีวีซี |
| ความจุ: | 100-2000kg/h |
สายการผลิตการอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น PE / PP / PVC พร้อมเทคโนโลยีการขึ้นรูปสุญญากาศ สูงสุด 1600 มม. เส้นผ่านศูนย์กลาง
| ประเภทสินค้า: | เครื่องจักรท่อ |
|---|---|
| วัสดุแม่พิมพ์: | การคัดเลือกนักแสดง 40cr |
| ประเภทเกียร์: | เฮลิคอลเกียร์ |
สายดัดท่อ HDPE ฝาสองแบบท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อ
| Temperatyre Contril: | Omron |
|---|---|
| Main Features: | High Efficiency, Stable Performance, Easy Operation |
| Electric Components: | Siemens, Scheider, ABB Etc |
8m / นาทีพลาสติก Single Wall Corrugated Pipe Extrusion Line
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 5-160 มม. |
|---|---|
| เครื่องอัดรีด: | เอสเจ 75/30 |
| เอาท์พุต: | 2-8m / นาที |
HDPE Solid Wall Pipe Machine สายดึงท่อ Omron ระบบควบคุมอุณหภูมิ
| ประเภทสกรู: | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| วัสดุการประมวลผล: | PE PP HDPE PVC |
| หมายเลขสกรู: | สกรูเดี่ยวหรือคู่ |

