ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ pvc pipe making machine ] การจับคู่ 712 ผลิตภัณฑ์.
สายดัดท่อระบายน้ําแบบกระบวนสองผนัง มีกว้างภายใน 32-1600 มิลลิเมตร, การควบคุม PLC ของซีเมนส์ และมีผลผลผลิตสูง
| กำลังการผลิต: | 100-1,000 กก./ชม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน: | 32mm-1600mm |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง: | โรงงานผลิต |
สายพานรีดลอน Corrugated Double Wall Exhaustusion สูง SBG300
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ท่อ |
| การออกแบบสกรู: | โสดสกรู |
HDPE Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line สกรูเดี่ยว
| แอปพลิเคชัน: | รับผลิตท่อพลาสติกPE PP PVC |
|---|---|
| วัสดุ: | วัสดุ PE ใหม่หรือรีไซเคิล |
| การออกแบบสกรู: | svrew เดียว |
PP PE HDPE เครื่องท่อลูกฟูกผนังเดียวความเร็วสูงสำหรับท่อไฟฟ้า
| เครื่องอัดรีด 1: | 55/30 |
|---|---|
| พลัง 1: | 18.5 กิโลวัตต์ |
| Max. แม็กซ์ Outout 1 Outout 1: | 70 กก./ชม |
PE DWC Pipe Extrusion Line สายการผลิตทั้งหมดที่ทำ PE PP Corrugated Pipes
| วัตถุดิบ: | PE, PP, PVC |
|---|---|
| เครื่องอัดรีด: | เครื่องอัดรีดเดี่ยวสองตัว |
| ระบบตรวจสอบ: | PLC |
ระบบควบคุม PLC ระยะความกว้างของท่อ 32-1600 มม สําหรับการผลิตท่อ corrugated double wall ที่มีผลผลผลิตสูง
| แพคเกจการขนส่ง: | แพ็คเกจฟิล์มหรือแพ็คเกจไม้ |
|---|---|
| เครื่องควบคุมอุณหภูมิ: | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32-1600 มม. |
สายการผลิตท่อระบายน้ําแบบกระบวนสองผนังแบบอัตโนมัติ ด้วยเทคโนโลยี Siemens PLC และการระฆังออนไลน์
| วัสดุ: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
|---|---|
| ระยะท่อ: | 16-1200 มม. |
| คอนแทคเตอร์: | ซีเมนส์ |
สายการผลิตท่อลูกฟูก PP ขนาด 32-1600 มม. ควบคุมด้วย PLC
| Used Condition: | 220-420V/3phase |
|---|---|
| Pipe Diameter: | 32-1600mm |
| Capacity: | 150-2000kg/h |
การควบคุมด้วยระบบคอมพิวเตอร์และแม่พิมพ์หัวดายสำหรับการผลิตท่อลูกฟูกแบบปรับแต่งได้
| เครื่องพลาสติก: | โรงงานท่อลูกฟูก |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติสูง: | การทำงานที่เชื่อถือได้ |
| ชื่อเครื่อง: | เครื่องบดท่อกระบอกสองผนัง |
น้ํา / อากาศเย็น DWC สายดึงหลอด ความเร็ว ผนังคู่หลอด corrugated การผลิตที่มีความเร็วสูงการสร้างหลอดพลาสติก
| วัสดุ: | โพลีเอทิลีนที่มีความหนาแน่นสูง (HDPE) |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติสูง: | การทำงานที่เชื่อถือได้ |
| วัสดุท่อ: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |

