ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ plastic pipe manufacturing machine ] การจับคู่ 732 ผลิตภัณฑ์.
100-1500MM กว้างท่อน้ํา PVC ท่อ extrusion สายการผลิต เครื่องจักรความเร็วสูง
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อน้ำ: | 100-1500มม |
|---|---|
| พลาสติก: | PVC, PE, pp |
| สาเหตุ: | จีน |
อุปกรณ์ท่อไฟฟ้า สายการผลิตท่อสไพร่ ที่มีเครื่องลวด 100m รอลล์ สามารถจัดการกับขนาดท่อที่หลากหลาย
| ระบบควบคุม: | การควบคุม PLC |
|---|---|
| ช่วงขนาดท่อ: | 40-4000มม |
| ระบบทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำด้วยการไหลแบบปรับได้ |
แบบท่อที่มีผนังเดียว สายสไพร่ท่อ extrusion เส้นทางครึ่งอัตโนมัติ ไปยังตัวเลือกอัตโนมัติเต็ม รูปแบบท่อที่มีตัวอย่างหรือภาพวาด
| ประเภทท่อ: | ผนังเดี่ยวหรือผนังสองชั้น |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | การควบคุม PLC |
| วัสดุท่อ: | HDPE, PP, PVC ฯลฯ |
8m / นาทีพลาสติก Single Wall Corrugated Pipe Extrusion Line
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 5-160 มม. |
|---|---|
| เครื่องอัดรีด: | เอสเจ 75/30 |
| เอาท์พุต: | 2-8m / นาที |
สายการผลิตท่อลูกฟูกผนังเดี่ยว 2-8m / นาทีระบบให้อาหารอัตโนมัติ
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 5-160 มม. |
|---|---|
| ชื่อ: | สายการผลิตท่อลูกฟูกผนังเดียว |
| เอาท์พุต: | 2-8m / นาที |
สายดึงท่อระบายน้ําระบายน้ําระบายน้ําระบายน้ําระบายน้ําระบายน้ําระบายน้ําระบายน้ําระบายน้ําระบายน้ําระบายน้ําระบายน้ํา
| ไฟฟ้า: | ซีเมนส์ |
|---|---|
| ความจุ: | 100-2000kg/h |
| วัสดุแท้: | พีพี/พีอี/พีวีซี |
Siemens Contactor Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line ความจุ 100-2000 กิโลกรัม/ชั่วโมง
| วัสดุแท้: | พีพี/พีอี/พีวีซี |
|---|---|
| คอนแทค: | ซีเมนส์ Schnerder |
| ความจุ: | 100-2000kg/h |
HDPE Single Wall Corrugated Pipe Extrusion Line Rotary Mold Type Extrusion Line สามารถผลิตท่อความแข็งแรงสูงได้
| วิธีการทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | การควบคุม PLC |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220-415โวลต์ |
สายดัดท่อระบายน้ําที่มีผนังสองแบบที่มีสกรูลึก
| PLC: | ซีเมนส์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 40 มม. 1600 มม. |
| สกรูและกระบอก: | 38crmoia |
Helical Gear 600kg / H 800mm HDPE DWC Pipe Machine
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ: | 500-800mm |
|---|---|
| extruder: | SJ 120/30 และ SJ 90/30 |
| ความจุ: | 600 กก. / ชม |

