ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ plastic pipe manufacturing machine ] การจับคู่ 732 ผลิตภัณฑ์.
สายดัดท่อกระบวนกระบวนแบบอัตโนมัติที่มีผนังเดียว พร้อมเครื่องควบคุมทางไกล Siemens PLC และการระฆังออนไลน์
| ลดลง: | ตามที่ต้องการหรือแบรนด์จีน Guomao |
|---|---|
| ระบบการมีส่วนร่วม: | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32mm-1600mm |
สายดัดท่อแบบกระบวนกระบวนเดียวที่มีการควบคุมทางไกลออนไลน์และแก้ไขรูปคลื่นที่สามารถปรับแต่งได้สําหรับ PVC PE MPP PA HDPE Pipes
| Recommended Raw Material: | New Material For PE,PVC |
|---|---|
| ประเภทเครื่อง: | เครื่องท่อลูกฟูกผนังเดียว |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32mm-1600mm |
Siemens Main Motor Single Wall Corrugated Pipe Extrusion Line พร้อมระบบควบคุม PLC และการเย็นด้วยน้ํา
| วัตถุดิบที่แนะนำ: | พีอี、พีพี พีวีซี |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง: | แพคเกจมาตรฐานต่างประเทศ |
| ชั้น: | ผนังเดี่ยว, ผนังคู่ |
สายการผลิตท่อลูกฟูกผนังเดี่ยวควบคุมด้วย PLC สำหรับเม็ด PE, PP, PVC, HDPE ขนาดท่อ 32-1600 มม.
| ชื่อเครื่อง: | สายการอัดรีดท่อลูกฟูก |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | ควบคุม PLC ด้วยหน้าจอสัมผัส |
| วัสดุที่เหมาะสม: | PE, PP PVC, เม็ด HDPE |
สายการผลิตการอัดรีดท่อลูกฟูกผนังเดี่ยวประหยัดพลังงานควบคุม PLC พร้อมช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ 32 มม. - 1600 มม.
| ระบบควบคุม: | การควบคุม PLC |
|---|---|
| ชื่อเครื่อง: | สายดึงท่อทอ |
| โซนร้อน: | 5-8 โซน |
สายการผลิตท่อระบายเค็ม พลาตฟอร์มสายการขยายอัตโนมัติการปั้นท่อและการควบคุมกระบวนการ
| เป็นของ: | สายการอัดรีด |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ระบบควบคุม: | การควบคุม PLC |
220kg / H Anti Flammable Hdpe Pipe Extrusion Line เส้นผ่านศูนย์กลาง 63 มม
| สินค้า: | หัวหน้าตาย |
|---|---|
| แปรรูปพลาสติก: | LDPE, HDPE |
| วัสดุสกรู: | 38CrMoAlA |
สายการผลิตท่อระบายน้ําแบบปรับระบายน้ําแบบปรับระบายน้ําแบบปรับระบายน้ําแบบปรับระบายน้ําแบบปรับระบายน้ําแบบปรับระบายน้ําแบบปรับระบายน้ําแบบปรับระบายน้ํา
| สถานที่เดิม: | จีน |
|---|---|
| สูงสุด เอาท์พุท: | ปรับแต่ง |
| กำลังทั้งหมด: | ปรับแต่งได้ |
เครื่องปัดท่อ PVC Twin Wall 32-1600mm กับ Siemens PLC
| Vacuum Tank: | 6 METERS LENGTH |
|---|---|
| Pipe Diameter Range: | 32-1600mm |
| Inverter Brand: | Siemens |
DWC Pipe Extrusion Line with Online Belling High-Efficiency Cooling System and Precision Pressure Casting Process
| ประเภทลม: | สถานีสองชั้นหรือสถานีเดียว |
|---|---|
| สินค้าสำเร็จรูป: | ท่อระบายน้ำ, วิศวกรรมเทศบาล, ท่อน้ำเสียใต้ดิน, ท่อสายเคเบิลไฟฟ้า |
| แปรรูปวัตถุดิบพลาสติก: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |

