ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ double wall corrugated pipe extrusion line ] การจับคู่ 763 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำท่อลูกฟูกสองชั้นความเร็วสูง พร้อมสกรูเดี่ยว
| ความจุ: | 100-2000kg/h |
|---|---|
| วิธีการเย็น: | การเย็นด้วยน้ํา |
| ไฟฟ้าหลัก: | ซีเมนส์/ชไนเดอร์ |
เครื่องจักรท่อลูกฟูก HDPE, ท่อ Corrugated Extrusion Line SBG-250
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| ชนิด: | สายการผลิตท่อ |
| วัสดุท่อ: | วิชาพลศึกษา |
เครื่องจักรท่อลูกฟูก SBG-250, เครื่องจักรทำ Corrugated Pipe
| สิ่งอำนวยความสะดวก: | ผ้าปูที่นอนแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | corrugate เครื่องจักรท่อ |
| อินเวอร์เตอร์: | ตัวควบคุมความถี่ของซีเมนส์ |
HUASU Double Wall Corrugated ท่อ Extruder, Corrugate ท่อเครื่องจักร
| สิ่งอำนวยความสะดวก: | ผ้าปูที่นอนแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | corrugate เครื่องจักรท่อ |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น |
เครื่องจักรผลิตลูกฟูกแบบลอนคู่, Corrugated Pipe Extruder SBG-63
| สิ่งอำนวยความสะดวก: | ผ้าปูที่นอนแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | corrugate เครื่องจักรท่อ |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น |
ราคาถูก DWC สายดัดท่อที่มีระบบทําความเย็นด้วยน้ําและราคาที่แข่งขันได้สําหรับผลผลิตสูง
| คุณสมบัติ: | ผลผลิตสูงราคาแข่งขันประหยัดพลังงานอัตโนมัติ |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น: | ระบบน้ำและอากาศเย็น |
| ความจุ: | 60-2000kg/h |
QingDao PE / PP / PA / พีวีซีเดี่ยวผนังลูกฟูกท่อ Extrusion Line / Corrugated Pipe Machine
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | เส้นลูกฟูกแบบผนังเดี่ยว |
|---|---|
| ตัวควบคุมอุณหภูมิ: | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
| สี: | ยืนสี |
สายเดี่ยว / สายเดี่ยวท่อพีวีซี / PVC ท่ออัดรีด SBG-250
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | เส้นลูกฟูกแบบผนังเดี่ยว |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องจักรทำท่อลูกฟูก |
| ตัวควบคุมอุณหภูมิ: | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
สายท่อร้อยสายไฟแบบลูกฟูกสำหรับท่อร้อยสายไฟ / การติดตั้งระบบไฟฟ้า
| ขั้นตอน: | การให้อาหารวัตถุดิบในเครื่องอัดรีดสกรู, รูปร่างในเครื่องขึ้นรูป, การระบายความร้อนของถังระบายความร้อน |
|---|---|
| เครื่องจักรพลาสติก: | สายดัดท่อระบายน้ําแบบกระบวนสองผนัง |
| เอาท์พุทเครื่องอัดรีด: | 60-2000kg/h |
สายการอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น PE PP PVC พร้อมวัสดุสกรู 38CrMoALA ขนาด 32-1600 มม.
| คอนแทค: | ซีเมนส์ Schnerder |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | สายการอัดรีดท่อ |
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |

