ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ double wall corrugated pipe extrusion line ] การจับคู่ 763 ผลิตภัณฑ์.
PE PVC Single / Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Machine สายการผลิต
| เครื่องอัดรีดรุ่น: | SJ45, SJ65, SJ90 |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 380V สามเฟส |
พลาสติก PE PP Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line 600mm 1500mm เส้นผ่านศูนย์กลาง
| แปรรูปพลาสติก: | PE/PP/พีวีซี/PPR/MPP |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | เลือกได้อย่างอิสระ |
| อินเวอร์เตอร์: | ABB หรือ Yaskawa |
1100 กก. / ชม. PE PP Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line
| ท่อ OD: | 200-800mm |
|---|---|
| L: D: | 30: 1 |
| extruder: | SJ120 / 33 และ SJ90 / 33 |
120kg / H OD110mm Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ: | 40-110 มม |
|---|---|
| extruder: | SJ 75/30 และ SJ 55/30 |
| ความจุ: | 120-160kg / ชั่วโมง |
380V / 50Hz สายขยายท่อระบายน้ําแบบกระบวนสองผนังสําหรับความสามารถในการเย็นที่แข็งแรงในการผลิต
| การให้อาหาร: | อัตโนมัติ |
|---|---|
| วิธีระบายความร้อน: | การเย็นด้วยน้ํา |
| ปรับแต่ง: | ปรับแต่ง |
เครื่องผลักต่อท่อระบายน้ําแบบคอนสเตชั่นได้ด้วยผนังคู่
| พลังงานทั้งหมด: | 200-1000 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| Min.pipe Diameter: | 32-800 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด: | 180-1600 มม. |
ท่อรีดลอนลูกฟูกที่มีประสิทธิภาพสูงสำหรับท่อ HDPE / PP
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| การออกแบบสกรู: | โสดสกรู |
| เพาเวอร์ (W): | ตามแบบจำลอง |
สายการผลิตการอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้นที่ได้รับการรับรอง CE พร้อม Siemens PLC
| Motor Brand: | Siemens |
|---|---|
| Vacuum Tank: | 6 METERS LENGTH |
| Inverter Brand: | Siemens |
สายดัดท่อระบายน้ําแบบคอรกูเกตแบบผนังสองแบบ มีเส้น径สกรู 32mm-200mm 1 ชุด ถังน้ําและความแข็งแรงของสกรู HV>740
| สกรูบาร์เรล: | ความแข็งของสกรู HV> 740 |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง: | มาตรฐาน |
| ถังเก็บน้ำ: | 1 ชุด |
ท่อระบายน้ำทิ้งแบบ Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line สำหรับ Fields Streets
| ความได้เปรียบ: | ออกแบบพิเศษสำหรับประเทศญี่ปุ่น |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ: | 50-250mm |
| สเปคเพิ่มเติม: | ที่มีจำหน่าย |

