ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ double wall corrugated pipe extrusion line ] การจับคู่ 753 ผลิตภัณฑ์.
PE / PP / PVC Single Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line พร้อม Belling ออนไลน์
| เครื่องอัดรีด 1: | 75/33 |
|---|---|
| เครื่องอัดรีด2: | 65/33 |
| พลัง 1: | 90 กิโลวัตต์ |
PVC แนวนอนประเภท Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line 500mm Diamter Pipe
| ประเภทสินค้า: | ท่อพีวีซี DWC 500 มม. |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| คอมพิวเตอร์: | การควบคุมคอมพิวเตอร์ |
สายการผลิตท่อแบบสมบูรณ์ SBG 600 Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line
| แบบอย่าง: | SBG 600H |
|---|---|
| ความเร็วในการผลิต: | ข้อมูลจำเพาะ 300 มม. --- 3m / นาที |
| บล็อกแม่พิมพ์: | 36คู่สำหรับแต่ละspec |
HDPE Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line สกรูเดี่ยว
| แอปพลิเคชัน: | รับผลิตท่อพลาสติกPE PP PVC |
|---|---|
| วัสดุ: | วัสดุ PE ใหม่หรือรีไซเคิล |
| การออกแบบสกรู: | svrew เดียว |
เครื่องทำท่อ HDPE / PP / PVC DWC / สายการอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำท่อ |
|---|---|
| วัสดุสกรู: | 38CrMoAl |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู: | 65 |
Customizable Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with 32-1600mm Pipe Diameter and 60-2000kg/h Capacity
| เครื่องจักร: | PVC/PE |
|---|---|
| ขั้นตอนการประมวลผล: | การให้อาหารวัตถุดิบในเครื่องอัดรีดสกรู, รูปร่างในเครื่องขึ้นรูป, การระบายความร้อนของถังระบายความร้อน |
| องค์ประกอบไฟฟ้า: | ซีเมนส์แบรนด์ |
เครื่องทำท่อ HDPE อัตโนมัติ พร้อมระบบระบายความร้อนด้วยน้ำและอากาศ และการบีบอัดปลายท่อแบบออนไลน์สำหรับสายการผลิตท่อลูกฟูกสองชั้น
| แอปพลิเคชัน: | การผลิตท่อลูกฟูกผนังคู่ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32-1600 มม. |
| ความเร็วในการผลิต: | 0.5-5m/นาที |
PE Single Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line ทำท่อสำหรับเครื่องปรับอากาศ
| กำลังการผลิต: | 5 ชุด / เดือน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L / C, T / T |
| ประเภทสินค้า: | ท่อน้ำประปา PE |
High Productivity Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line with 60-2000kg/h Capacity and 32-1600mm Pipe Diameter
| คุณสมบัติสายการผลิต: | ผลผลิตสูงราคาแข่งขันประหยัดพลังงานอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทลม: | สถานีสองชั้นหรือสถานีเดียว |
| วิธีการระบายความร้อน: | อากาศหรือน้ํา |
PVC/PE Double Wall Corrugated Pipe Extrusion Line เครื่องท่อพลาสติก
| กำลังการผลิต: | 600kg / ชั่วโมง |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง: | ทำด้วยไม้ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L / C, T / T |

