ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
เครื่องรีดท่อแบบเกลียวสำหรับอุปกรณ์การผลิตท่อผนังเดี่ยว HDPE
| แม่พิมพ์: | อุปกรณ์ท่อไฟฟ้า |
|---|---|
| ประเภทท่อ: | ผนังเดี่ยวหรือผนังสองชั้น |
| เครื่องตัด: | การตัดแบบไม่มีฝุ่น |
สายการผลิตท่อลูกฟูกผนังสองชั้นสำหรับงานวิศวกรรมเทศบาลพร้อมคอนแทคเตอร์ Siemens เพื่อประสิทธิภาพการผลิตสูงและเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ 32-1600 มม.
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32-1600 มม. |
|---|---|
| กำลังการผลิต: | 60-2000kg/h |
| ประเภท corrugator: | แนวนอน |
สายดัดท่อกระบอกสองผนังที่มีเครื่องยนต์ SIEMENS สําหรับกว้างท่อ 32-1600 มม และความจุ 60-2000 กิโลกรัม/ชั่วโมง
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32-1600 มม. |
|---|---|
| ประเภท corrugator: | แนวนอน |
| วิธีการทำความเย็น: | ถังระบายความร้อนด้วยน้ำ |
สายการผลิตท่อลูกฟูกผนังสองชั้น ความจุ 60-2000 กก./ชม. และช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ 32-1600 มม. สำหรับการทำงานอัตโนมัติ
| ประเภท corrugator: | แนวนอน |
|---|---|
| ความจุ: | 60-2000kg/h |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32-1600 มม. |
เครื่องรีดท่อลูกฟูกผนังสองชั้นประหยัดพลังงาน เส้นผ่านศูนย์กลางท่อแนวนอน 32-1600 มม. กำลังการผลิต 60-2000 กก./ชม.
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32-1600 มม. |
|---|---|
| ความจุ: | 60-2000kg/h |
| ประเภท corrugator: | แนวนอน |
32-1600mm กว้างท่อ 60-2000kg/h ความจุ DWC สายดึงท่อที่มีระบบควบคุมบูรณาการ
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32-1600 มม. |
|---|---|
| ประเภท corrugator: | แนวนอน |
| วิธีการทำความเย็น: | ถังระบายความร้อนด้วยน้ำ |
60-2000kg/h ความจุ 32-1600mm กว้างท่อ สายดึงท่อคอรูเกตแบบมีผนังคู่พร้อมถังเย็นน้ํา
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32-1600 มม. |
|---|---|
| วิธีการทำความเย็น: | ถังระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ประเภท corrugator: | แนวนอน |
เครื่องรีดท่อลูกฟูกผนังสองชั้น พร้อมเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ 32-1600 มม. กำลังการผลิต 60-2000 กก./ชม. และถังน้ำหล่อเย็น
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32-1600 มม. |
|---|---|
| ความจุ: | 60-2000kg/h |
| วิธีการทำความเย็น: | ถังระบายความร้อนด้วยน้ำ |
เครื่องรีดท่อลูกฟูกผนังสองชั้น ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ 32-1600 มม. กำลังการผลิต 60-2000 กก./ชม. และระบบ PLC
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32-1600 มม. |
|---|---|
| ประเภท corrugator: | แนวนอน |
| กำลังการผลิต: | 60-2000kg/h |
สายการผลิตท่อลูกฟูกผนังสองชั้น เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ 32-1600 มม. กำลังการผลิต 60-2000 กก./ชม.
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 32-1600 มม. |
|---|---|
| ประเภท corrugator: | แนวนอน |
| วิธีการทำความเย็น: | ถังระบายความร้อนด้วยน้ำ |

