ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
22KW-160KW Double Wall Corrugated Pipe เครื่องจักรผลิต Single Screw Estruder
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| การออกแบบสกรู: | ผู้ริเริ่มสกรูเดี่ยว |
| ชื่อแบรนด์: | HUASU |
32 - 1500mm PVC Double Wall Corrugated ท่อ Extrusion Line SBG1000 ผนังคู่ UPVC
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ท่อ |
| พลาสติกที่ประมวลผล: | พีวีซี |
HUASU PVC เส้นใยเสริม Extrusion Line, PVC Extruder Pipe Machine Line
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | ท่อเส้นใยพีวีซี |
|---|---|
| สี: | HUASU STANDER |
| การประกัน: | ปีที่ 1 |
เครื่องผลิตท่อลูกฟูกแบบ Single Screw Single Spiral
| การออกแบบสกรู: | โสดสกรู |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลซานตง จีน |
ท่อส่งลูกฟูกท่อ HDPE แบบท่อสูง / เครื่องผลิตเกลียวท่อ
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ท่อ |
| พลาสติกที่ประมวลผล: | วิชาพลศึกษา |
ความแม่นยำสูงสายเคเบิ้ลสายการผลิต Extrusion ท่อ / เครื่องจักรขนาดใหญ่ Calibre ท่อ
| สิ่งอำนวยความสะดวก: | ผ้าปูที่นอนแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | Shangdong ประเทศจีน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V หรือ Customized |
ท่อสายส่งไฟฟ้าสายการผลิต / เครื่องขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางขนาดใหญ่ที่กำหนดเอง
| สิ่งอำนวยความสะดวก: | ผ้าปูที่นอนแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | Shangdong ประเทศจีน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V หรือ Customized |
สายป้องกันการรั่วซึมของท่อ HDPE สำหรับท่อระบายน้ำ Eco Friendly
| สิ่งอำนวยความสะดวก: | ผ้าปูที่นอนแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | Shangdong ประเทศจีน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V หรือ Customized |
เครื่องเป่าขวดพลาสติกแบบเกลียวเดี่ยว / ถังบรรจุน้ำ 3 ชั้นรุ่น 1000L
| การออกแบบสกรู: | โสดสกรู |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลซานตง จีน |
เครื่องเป่าขวด HDPE ที่ประหยัดค่า / เครื่องผลิตดรัม HDPE HUASU 2000L Series
| การออกแบบสกรู: | โสดสกรู |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลซานตง จีน |

