ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
เครื่องผลิตท่อเกลียวความเร็วสูง / สายการผลิตท่อพีวีซี SBG 63-250
| ตาย: | ф50-200mm |
|---|---|
| การปรับเทียบถัง: | SGZL-200 |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V หรือ Customized |
Corrugated Pipe Drilling Machine / เครื่องเจาะท่อน้ำ CE IOS9001
| บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
|---|---|
| สี: | HUASU STANDER |
| การประกัน: | ปีที่ 1 |
Carbon Spiral Pipe เครื่องจักร HDPE สายเดี่ยวลูกฟูกผลิต SLQ-200
| ตาย: | ф50-200mm |
|---|---|
| การปรับเทียบถัง: | SGZL-200 |
| เครื่องปิดท้าย: | SLQ-200 |
ท่อลูกฟูกเดี่ยวขนาด 9-400 มม. / ท่ออัดรีดท่อ PE Spiral PE
| สถานที่กำเนิด: | Shangdong ประเทศจีน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V หรือ Customized |
| เพาเวอร์ (W): | ตามแบบ |
เครื่องอัดรีดเส้นผ่าศูนย์กลางวงรีขนาดใหญ่, เครื่องผลิตเกลียวท่อ 90-350 กิโลวัตต์
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ท่อ |
| ได้รับการรับรอง: | CE ISO9001 |
SBG-500 Double Corrugated Pipe Machine, HDPE สายการผลิตท่อคู่
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| การออกแบบสกรู: | โสดสกรู |
| ชื่อแบรนด์: | HUASU pe tube extrusion |
HUASU Double Wall ท่อผลิตลูกฟูกท่อ HDPE Double Wall Extruder ท่อ SBG-500
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| การออกแบบสกรู: | โสดสกรู |
| ชื่อแบรนด์: | HUASU pe tube extrusion |
ท่อรีดลอนลูกฟูกที่มีประสิทธิภาพสูงสำหรับท่อ HDPE / PP
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| การออกแบบสกรู: | โสดสกรู |
| เพาเวอร์ (W): | ตามแบบจำลอง |
HUASU Double Wall Corrugated ท่อ Extruder, Corrugate ท่อเครื่องจักร
| สิ่งอำนวยความสะดวก: | ผ้าปูที่นอนแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | corrugate เครื่องจักรท่อ |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น |
เครื่องจักรผลิตลูกฟูกแบบลอนคู่, Corrugated Pipe Extruder SBG-63
| สิ่งอำนวยความสะดวก: | ผ้าปูที่นอนแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | corrugate เครื่องจักรท่อ |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น |

