ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ชื่อผู้ติดต่อ :
Sisi Zhao
หมายเลขโทรศัพท์ :
+86-13853290988
คำหลัก [ hdpe pipe extrusion machine ] การจับคู่ 916 ผลิตภัณฑ์.
High Productivity Double Wall Corrugated Pipe Machinery with 38CrMoAlA Extruder Material and Durable Pipe Extruder
| แหล่งจ่ายไฟ: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พิมพ์: | สายการผลิตท่อพลาสติก |
| วัสดุ: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
สายการผลิตท่อลูกฟูกผนังคู่ HDPE PP 350 กก. / ชม
| แม่พิมพ์: | หัวดายบล็อกแม่พิมพ์ปลอกน้ำ |
|---|---|
| extruder: | SJ 90/33 |
| L / D: | 33/1 |
PE HDPE เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูกสองชั้น 90mm 300mm
| เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว 1: | 75/33 |
|---|---|
| เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว 2: | 65/33 |
| แม่พิมพ์: | แต่ละขนาดมีชุดแม่พิมพ์ที่สอดคล้องกัน |
PP PE HDPE เครื่องท่อลูกฟูกผนังเดียวความเร็วสูงสำหรับท่อไฟฟ้า
| เครื่องอัดรีด 1: | 55/30 |
|---|---|
| พลัง 1: | 18.5 กิโลวัตต์ |
| Max. แม็กซ์ Outout 1 Outout 1: | 70 กก./ชม |
PE 80 HDPE 400 เครื่องท่อลูกฟูก 250kw สำหรับการจ่ายแก๊ส
| เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว 1: | SJ 90/33 |
|---|---|
| เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว 2: | เอสเจ 75/33 |
| ถังทำความเย็นสำหรับสอบเทียบสุญญากาศ: | 1 ชุดหรือ 2 ชุด |
Double Wall Corrugated Pipe Production Line with Advanced Plastic Raw Material Processed Technology and Siemens PLC System Featuring High-Efficiency Cooling
| แปรรูปวัตถุดิบพลาสติก: | PVC / PE / MPP / PA / HDPE |
|---|---|
| เอาต์พุตสูงสุด: | 400kg/h-600kg/h |
| ขั้นตอนการประมวลผล: | การให้อาหารวัตถุดิบในเครื่องอัดรีดสกรู, รูปร่างในเครื่องขึ้นรูป, การระบายความร้อนของถังระบายความร้อน |
500mm Id Double Wall Corrugator ท่อพลาสติกโรงงาน Dwc Pipe Plant
| ขนาดของท่อ: | ตั้งแต่ขนาด 180 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางภายในถึง 500 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ HDPE |
|---|---|
| ความเร็วสาย: | ตัวแปรความเร็วขึ้นอยู่กับโปรไฟล์ ขนาด & เอาต์พุตของเครื่องอัดรีด |
| โพรงบล็อก: | 36 คู่ |
สายการผลิตท่อลูกฟูก PVC ออกแบบได้ตามต้องการ ความจุสูง 32-1600 มม. สำหรับการอัดขึ้นรูปอย่างมีประสิทธิภาพ
| แปรรูปวัตถุดิบพลาสติก: | PVC /PE /MPP /PA /HDPE |
|---|---|
| ความจุ: | 60-2000kg/h |
| สินค้าสำเร็จรูป: | ท่อระบายน้ำ, วิศวกรรมเทศบาล, ท่อน้ำเสียใต้ดิน, ท่อสายเคเบิลไฟฟ้า |
สายการผลิตท่อลูกฟูก PVC ที่ปรับแต่งได้ พร้อมความจุ 60-2000 กก./ชม. และเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ 32-1600 มม. สำหรับการขยายปลายท่อแบบออนไลน์
| ความจุ: | 60-2000kg/h |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | เครื่องอัดรีดท่อลูกฟูก PVC/PE |
| ขั้นตอนการประมวลผล: | การให้อาหารวัตถุดิบในเครื่องอัดรีดสกรู, รูปร่างในเครื่องขึ้นรูป, การระบายความร้อนของถังระบายความร้อน |
การระบายน้ํา เครื่องบดท่อ PVC PE สองสกรู
| Temperature Control: | Recycled Water |
|---|---|
| Product Type: | PVC / PE Corrugated Pipe Extrusion Machine |
| หมายเลขท่อ: | สองเส้น |

